Bloody Crayons

Kuis Kepribadian ABO
Ikuti kuis singkat untuk mengetahui apakah Anda Alpha, Beta, atau Omega.
Aroma
Kepribadian
Pola Cinta Ideal
Keinginan Rahasia
Sisi Gelap Anda
Mulai Tes

Buku Terkait

BLEEDING

BLEEDING

In a bustling city, many were shocked by the deaths of four entrepreneurs, including a business magnate. The victims were found in their gruesome death. One of the suspects is a female victim of their sexual abuse. The search for the suspect became more intense when the police chief's only son suffering from hypersexuality disorder was also brutally killed by the slayer. The officer did not stop searching for the murderer, he ordered to catch her, dead or alive! But police were puzzled, the killer leaves a bloodstain-shaped lip at every murder scene. Investigators were very eager to investigate the case. They began to doubt the character of a timid saleswoman in the cafeteria. Police were confused, the woman disappears every time she menstruates. Is her menstruation related to the murder of sex criminals? Who is the real killer? Catch the twist in this detective story!
10 11 Bab
Bullets and Roses

Bullets and Roses

When Eliz decided to return to the Philippines, she doesn't think that there will be a plot twist in her life. On her return, she enters the school of his Grandfather Sevastian unbeknownst to her there is a secret hidden from her. Eliz's desire for a peaceful life will never be hers. Even if her grandfather wants to keep ELiz away from the world she shouldn't have discovered, it only puts Eliz's life in more danger. Does Eliz's kind and soft heart really fit in a world full of violence? Gangster? Mafia? What will she choose... bullet or roses?
0 11 Bab
Tears of Pain

Tears of Pain

Inside the house of pure darkness, there lived a girl who was once painted with purity and innocence. Until the demon began devouring her femininity, stealing her faith away from God as it destroys her whole existence.At sino'ng mag-aakala na ang demonyong sisira sa kaniyang buhay ay ang sariling ama? How can this demon be so manipulative that all she could do was scream in pain and whimper in silence?Slowly, the wall she tried to build was falling down, making the hopes from deep into her soul crashed into pieces. WARNING: This book contains violence and suicidal ideation. Reader's discretion is advised.
10 20 Bab
Awakening Her Bloodlust

Awakening Her Bloodlust

A family of an assassin who does killing, the merciless people who do not spare a single life of their target, where Fevianna Lauriel was born. She only want one thing; to be acknowledged by her father. But how will she achieve that if she hasn't even done a single mission? The only reason si simple, she can't kill a person. She still believes that killing criminals are not a solution to make a better world. But one incident will change her perspective which slowly triggers the awakening of her bloodlust. How would she deal with secrets being revealed that's been hidden a long time?
10 75 Bab
PINKY GANGSTERS

PINKY GANGSTERS

Kung may F4. May pinky gangsters. Kung gwapo sila. Kami magaganda. Kung mayaman sila? Pwes kasing yaman nila kami. Ang pinagkaiba lang ay kabilang kami sa pinakatanyag na Mafia sa bansa ang "Dark Queen's Mafia" at may mga misyon na ipinapagawa sa amin. Ang singilin ang mga may pagkakautang sa kanila. Ang protektahan ang mga Queens. At mabuhay para pumatay. Hindi kami apat lang. Binubuo kami ng iba't ibang grupo. Vhilantro Cavalier Rebellion Seuss at Kami, ang "PINKY GANGSTERS." Walo kaming kababaihan na sa oras na banggain mo ang isa ay magtago kana. Dahil kahit sa ilalim ka pa nang lupa magtago. . . Hindi ka na namin huhukayin kung hindi mas ibabaon pa. Mataray ba masyado? Well, KAPAG gangsters lang naman kami but when time comes na ordinaryong tao lang kami. Gugustuhin mong mapasama sa amin dahil hindi makukumpleto ang tropa kung kulang nang isa. That's we are! Not perfect but not boring. If you want adventure then read this. If you want love then open this book. If you want horror. Well, try this too. But if you want .. peace then back-off . Hindi mo na dapat basahin pa ito. Dahil dito mo makikita ang tunay na gulo. ---
0 54 Bab
Bloodfeud Brotherhood 1

Bloodfeud Brotherhood 1

Bloodfeud, a group consisting perilous members. Brotherhood means a 'boy' member only is allowed. But then, there's Avior Leuxia, a baddest girl and a rule-breaker who only had the guts to invade it. And it was the instrument... for the bloody feud.
0 2 Bab

Sino ang mga artista sa Bloody Crayons?

5 Jawaban2025-11-13 16:40:48
Nakakamangha ang cast ng 'Bloody Crayons'! Pinangunahan ni Jane De Leon bilang Lian, ang determined at matalinong protagonist. Kasama rin si Maris Racal bilang Arah, yung may mysterious aura pero may malalim na backstory. Tapos si Chienna Filomeno bilang Charisse, yung laging may kakaibang vibe.

Di pahuhuli si Yves Flores bilang Red, yung laging chill lang pero may tinatago. Completo na sa trio of intensity sina Patrick Quiroz, Diego Loyzaga, at RK Bagatsing. Ang galing ng chemistry nila lahat—parang totoong magkakaibigan sa set!

Mayroon bang libro ang Bloody Crayons?

5 Jawaban2025-11-13 03:49:41
Totoo bang may libro ang 'Bloody Crayons'? Oo! Akala ko dati'y pelikula lang siya, pero nagulat ako nang malaman kong galing pala sa Wattpad story ni Luis Catapang. Ang ganda ng pagkakasalin sa print—mas immersive yung tension at psychological twists. Nagustuhan ko yung pagka-describe ng mga eksena parang nakikita mo talaga yung kulay (ironic, no? Kasi crayons yung theme) pero may dugo. Haha!

Kung mahilig ka sa mga thriller na may mind games, sulit 'to. Medyo dark lang, so prepare yourself. Bonus pa yung mga illustrations sa libro, ang creepy pero ang ganda!

Ano ang plot ng pelikulang Bloody Crayons?

5 Jawaban2025-11-13 03:23:44
Nakaka-intriga talaga ang premise ng 'Bloody Crayons'! Ang pelikula ay umiikot sa isang grupo ng mga estudyante na naglaro ng isang horror-themed game na tinatawag nilang 'Bloody Crayons.' Dito, kailangan nilang maghanap ng mga crayon sa loob ng isang abandoned house, pero may catch—may serial killer palang naghihintay sa loob. Ang twist? Isa sa kanila ang killer, at nagiging survival game na siya habang nagkaka-amnesia ang protagonist.

Ang ganda ng pagkakasulat ng suspense dito, lalo na yung mga scenes na parang 'whodunit' pero may psychological twist. Naalala ko tuloy yung tension nung una kong napanood 'to—parang every corner may pwedeng mangyari. Plus, ang ganda ng casting! Si Jane Oineza as Louie, yung lead, sobrang solid magdala ng emotion.

Kailan ilalabas ang Bloody Crayons sequel?

5 Jawaban2025-11-13 13:29:13
Ang pagsasaliksik ko sa mga forum at official social media pages ng 'Bloody Crayons' ay nagpapahiwatig na wala pang official announcement tungkol sa sequel. Pero, dahil sa malaking fanbase at cliffhanger ng first movie, maraming naghihintay na balita. Ang director na si Prime Cruz ay nag-post ng mga cryptic hints dati, kaya posible na may development na behind the scenes.

Personally, feeling ko late 2024 or early 2025 ang target release kung sakali. Sa dami ng suspense na naiwan, deserve natin ang closure! Sana magkaroon din ng deeper character arcs para kay Lian at Ron.

Ano ang rating ng Bloody Crayons sa IMDb?

5 Jawaban2025-11-13 07:34:09
Nakita ko 'yung rating ng 'Bloody Crayons' sa IMDb at nasa 6.2/10 siya nung huling tingin ko. Medyo solid 'yun para sa isang local horror-thriller, lalo na't ang ganda ng pagkakagawa ng suspense at yung mga plot twists!

Pero syempre, ratings lang 'yan—ang mas importante ay kung nagustuhan mo ba talaga yung kwento. Ako kasi, na-hook ako sa pagiging unpredictable nung mga characters at yung social commentary na subtle lang pero impactful.

Pencarian Terkait

Populer
Jelajahi dan baca novel bagus secara gratis
Akses gratis ke berbagai novel bagus di aplikasi GoodNovel. Unduh buku yang kamu suka dan baca di mana saja & kapan saja.
Baca buku gratis di Aplikasi
Pindai kode untuk membaca di Aplikasi
DMCA.com Protection Status